Trực tuyến :119
Hôm nay:4246
Tất cả:10338479

Chủ đề: Tại sao cần đăng tải thông tin năng lực nhà thầu lên website bộ xây dựng

icon 131-07-2017, 11:25

viengiaoduc
Thành viên Vip
Yahoo
Ngày gia nhập: 12/2015
Bài gửi: 11
Số điện thoại: 0967343258

>

 

DN phải công bố năng lực xây dựng mới được dự thầu?

 

Công ty CP Đầu tư và Xây lắp Đại Việt (tỉnh Nghệ An) dự thầu gói thầu thi công công trình, chủ đầu tư ở TP. Hà Nội nhưng bị loại vì chưa đăng ký công bố thông tin năng lực hoạt động xây dựng. Công ty hỏi, như vậy có đúng không? Việc công bố thông tin có phải điều kiện bắt buộc để tham gia đấu thầu không?

Bộ Xây dựng trả lời vấn đề này như sau:

Theo quy định tại Điều 69 Nghị định số 59/2015/NĐ-CP ngày 18/6/2015 của Chính phủ về quản lý dự án đầu tư xây dựng, các tổ chức tham gia hoạt động xây dựng có trách nhiệm cung cấp thông tin về năng lực hoạt động xây dựng của mình tới cơ quan chuyên môn về xây dựng để đăng tải công khai trên Trang thông tin điện tử do cơ quan này quản lý.

Thông tin về năng lực hoạt động xây dựng là cơ sở để lựa chọn tổ chức, cá nhân tham gia hoạt động xây dựng trong đó có lĩnh vực thi công xây dựng.

- Bạn đang vướng mắc về hồ sơ dự thầu?

- Bạn cần bổ sung hồ sơ năng lực?


- Bạn đang muốn đăng tải thông tin năng lực của mình lên Website của bộ xây dựng?

- Bạn muốn hồ sơ của mình được đăng tải nhanh nhất?

- Bạn đang băn khoăn không tìm được doanh nghiệp uy tín để hồ sơ của mình được đăng tải nhanh nhất?

- Vấn đề tài chính làm bạn đắn đo?

· Hãy để Viện giáo dục xây dựng Việt Nam giúp đỡ các bạn giải quyết tất cả các thắc mắc đó

· Chúng tôi đảm bảo dịch vụ của chúng tôi là rẻ nhất, nhanh nhất, uy tín nhất, tư vấn tốt nhất 24/7/365;

<< lý do bạn nên chọn doanh nghiệp chúng tôi>>

1. Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chuyên nghiệp nhất;

2. Các bạn không mất thời gian kê khai, Viện chúng tôi sẽ kê khai sao cho có lợi nhất cho quý doanh nghiệp.

3. Chúng tôi luôn đặt lợi nhuận khách hàng lên hàng đầu;

4. Thời gian để thông tin doanh nghiệp các bạn được đăng tải chỉ 07 ngày làm việc;


<>

Viện giáo dục xây dựng Việt Nam

Số 02, ngách 42/155, phố Thịnh Liệt, quận Hoàng Mai, TP Hà Nội

Tel : 043 686 56 56 Fax: 043 685 55 99 Hotline: 0967343258 (Ms. Hiền)

 

Web: http://viengiaoducxaydung.vn/ Email: giaoducxaydung2@gmail.com

 

 

 

 

 

 

trả lời Trả lời nhanh

Trả lời nhanh

Vui lòng đăng nhập để thảo luận bài viết Đăng nhập
Nếu bạn chưa có tài khoản vui lòng Đăng ký
Tin Liên Quan

Chủ đề: Tại sao cần đăng tải thông tin năng lực nhà thầu lên website bộ xây dựng

icon 121-07-2017, 14:37

viengiaoduc
Thành viên Vip
Yahoo
Ngày gia nhập: 12/2015
Bài gửi: 11
Số điện thoại: 0967343258

<DỊCH VỤ ĐĂNG TẢI THÔNG TIN VỀ NĂNG LỰC HOẠT ĐỘNG XÂY DỰNG TRÊN TOÀN QUỐC>>

DN phải công bố năng lực xây dựng mới được dự thầu?

Công ty CP Đầu tư và Xây lắp Đại Việt (tỉnh Nghệ An) dự thầu gói thầu thi công công trình, chủ đầu tư ở TP. Hà Nội nhưng bị loại vì chưa đăng ký công bố thông tin năng lực hoạt động xây dựng. Công ty hỏi, như vậy có đúng không? Việc công bố thông tin có phải điều kiện bắt buộc để tham gia đấu thầu không?

Bộ Xây dựng trả lời vấn đề này như sau:

Theo quy định tại Điều 69 Nghị định số 59/2015/NĐ-CP ngày 18/6/2015 của Chính phủ về quản lý dự án đầu tư xây dựng, các tổ chức tham gia hoạt động xây dựng có trách nhiệm cung cấp thông tin về năng lực hoạt động xây dựng của mình tới cơ quan chuyên môn về xây dựng để đăng tải công khai trên Trang thông tin điện tử do cơ quan này quản lý.

Thông tin về năng lực hoạt động xây dựng là cơ sở để lựa chọn tổ chức, cá nhân tham gia hoạt động xây dựng trong đó có lĩnh vực thi công xây dựng.

- Bạn đang vướng mắc về hồ sơ dự thầu?

- Bạn cần bổ sung hồ sơ năng lực?


- Bạn đang muốn đăng tải thông tin năng lực của mình lên Website của bộ xây dựng?

- Bạn muốn hồ sơ của mình được đăng tải nhanh nhất?

- Bạn đang băn khoăn không tìm được doanh nghiệp uy tín để hồ sơ của mình được đăng tải nhanh nhất?

- Vấn đề tài chính làm bạn đắn đo?

· Hãy để Viện giáo dục xây dựng Việt Nam giúp đỡ các bạn giải quyết tất cả các thắc mắc đó

· Chúng tôi đảm bảo dịch vụ của chúng tôi là rẻ nhất, nhanh nhất, uy tín nhất, tư vấn tốt nhất 24/7/365;

<< lý do bạn nên chọn doanh nghiệp chúng tôi>>

1. Đội ngũ nhân viên tư vấn nhiệt tình, chuyên nghiệp nhất;

2. Các bạn không mất thời gian kê khai, Viện chúng tôi sẽ kê khai sao cho có lợi nhất cho quý doanh nghiệp.

3. Chúng tôi luôn đặt lợi nhuận khách hàng lên hàng đầu;

4. Thời gian để thông tin doanh nghiệp các bạn được đăng tải chỉ 07 ngày làm việc;


<<THÔNG TIN LIÊN HỆ>>

Viện giáo dục xây dựng Việt Nam

Số 02, ngách 42/155, phố Thịnh Liệt, quận Hoàng Mai, TP Hà Nội

Tel : 043 686 56 56 Fax: 043 685 55 99 Hotline: 0967343258 (Ms. Hiền)

Web: http://viengiaoducxaydung.vn/ Email: giaoducxaydung2@gmail.com

 

 

 

 

 

 

trả lời Trả lời nhanh

Trả lời nhanh

Vui lòng đăng nhập để thảo luận bài viết Đăng nhập
Nếu bạn chưa có tài khoản vui lòng Đăng ký
Tin Liên Quan

Hỗ trợ trực tuyến
Thông tin liên hệ

CTY TNHH PHÁT TRIỂN TRUYỀN THÔNG QPT

ĐC 1:  49 Nguyễn Thái Học - TP. Quy Nhơn - Bình Định

ĐC 2:  217 Cần Vương - TP. Quy Nhơn - Bình Định

ĐT: 0566 540 257 - 0903 320 277

Email: info@quynhonclub.vn  - website: http://quynhonclub.vn

TK: 58010000857055  - Ngân Hàng BIDV Bình Định


Chia sẻ cho bạn bè :